ByBabyBeer&Incest Fan
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โหลดหนัง xxx Mediafire แบบเต็มสปีด

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

พ่อเลี้ยงของผม

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
utadaki

พ่อเลี้ยงของผม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: พ่อเลี้ยงของผม   พ่อเลี้ยงของผม EmptyThu Dec 15, 2011 3:43 pm

พ่อเลี้ยง[เครดิต บอร์ดป้านก]

พ่อเลี้ยงผมเป็นคนหน้าตาธรรมดาครับแต่กล้ามใหญ่หุ่นดีมาก ตอนถอดเสื้อนี่ผมก็แทบละลายเลย
พุงแกไม่มีแม้แต่นิด หน้าท้องเป็นลอนๆ ขนหมอยลามเลียจนถึงสะดือ เซ็กส์แตกมากเลย
ยิ่งเวลาใส่กางเกงฟิตๆ เน้นเป้าให้เห็นความอลังการแห่งความเป็นชายของแกแล้ว
ผมแทบน้ำแตกซะตรงนั้น เป้าพ่อเอกมันตุงมากจนทำให้คิดจินตนาการถึงสิ่งที่อยู่ข้างในนั้น
ครวยพ่อเลี้ยงมันคงใหญ่ยาวมากๆ ผมมักจะแอบมองเป้ากางเกงของพ่อเอกทุกครั้งที่มีโอกาส
และมีหลายครั้งที่ผมแอบดูพ่อเอกอาบน้ำเพราะที่ห้องน้ำบ้านผมมีรูอยู่ พ่อเอกเป็นคนที่อยากจัดมาก
เลยครับ

ผมเห็นพ่อชักว่าวทุกวันไม่พอ พอตอนนอนก็เอากับแม่ผมแทบทุกวัน ผมไม่ได้ไปแอบดู
หรอกครับ กลัวพ่อเอกกับแม่จะรู้ แค่ที่ผมเห็นพ่อเอกชักว่าว ผมก็แทบจะอดใจไม่ได้แล้ว
ครวยทั้งใหญ่ทั้งยาว หัวครวยก็บานใหญ่ และพวงไข่(แหล่งผลิตน้ำอสุจิ)ก็เบ่อเริ่มเทิ่มบ่งบอกได้ถึง
ปริมาณน้ำครวยที่อยู่ข้างในมันคงเยอะแยะ น้ำแตกทีคงท่วมท้นแน่นอน บางทีพ่อเอกเอาหนังสือโป๊
เข้าห้องน้ำไปด้วย พ่อเอกหน้าตาหื่นมากๆเลย ชักใส่หีในรูป แล้วพอตอนจะแตก ก็เอาหนังสือไป
กำรอบครวยอีก ผมเห็นจนเสียว ต้องเก็บไปชักว่าวบ้างไม่นานผมก็สนิทกับพ่อเอกครับ เพราะพ่อเอก
ใจดี บางทีผมขอไปนอนหนุนตักแก แกล้งเอาหัวหนุนทับครวยแกบ้าง บางทีก็แกล้งหลับแล้วเอาหน้า
ซบไข่ก็บ่อย ซึ่งพ่อเอกก็ไม่ว่าอะไร แถมครวยแกยังแข็งดันแก้มผมด้วยแต่ผมก็แกล้งหลับต่อเพราะถ้า
เอาปากงับคงโดนแก่ด่าแน่(ผมคิดในตอนนั้น)

แต่เหตุการณ์อันตื่นเต้นและแสนประทับใจของผมก็เกิดขึ้น วันนั้นมีหนังกลางแปลงเข้ามาฉายในหมู่บ้าน
แบบต้องเสียตังค์เข้าไปดู พ่อเลี้ยงเลยชวนแม่ไปดูแต่แม่ปฏิเสธเพราะต้องไปขายของที่ตลาดแต่เช้า
(คือไปตั้งแต่ตี 1 เพราะต้องไปจองแผง) ผมเลยขอไปดูกับพ่อเอกและเราก็ช่วยแม่เตรียมของเสร็จจึงไปกัน
คนมาดูหนังค่อนข้างเยอะ ผมกับพ่อเอกจึงเลือกนั่งขอบด้านซ้ายของจอหนังด้านหลังสุดของคนดู
มุมนี้ค่อนข้างมืดผมก็ปูเสื่อผมนั่งซ้ายพ่อเอกนั่งขวา

พอหนังเรื่องที่ 2 ฉายได้ประมาณครึ่งเรื่องผมก็ง่วงเลย
ชวนพ่อเอกกลับคนก็ทยอยกลับบ้างแล้วเพราะมันดึกแล้วเกือบ 5 ทุ่ม(อยู่ชนบทถือว่าดึกมาก) แต่พ่อเอกบอก
ว่าเดี๋ยวค่อยกลับพ่อบอกว่าพรุ่งนี้ไม่ได้ไปทำงานด้วย ถ้าง่วงก็นอนเลยเดี๋ยวหนังเลิกพ่อเอกจะปลุกเอง
ผมก็เลยขอนอนหนุนตักแก พ่อเอกใส่กางเกงบอลขาสั้นครับ ผมเลยได้สัมผัสกับกล้ามเนื้อแกร่งตรงต้นขาแก
ผมนอนตะแคงหันหน้าหาจอหนังเอาท้ายทอยเบียดครวยแกอย่างจงใจ สักพักที่จอหนังก็ปรากฏภาพผู้ชายกับผู้หญิง
กอดจูบกันอยู่ ค่อนข้างโป๊ เพราะเห็นนมผู้หญิงด้วย ผมตกใจเลยครับ แต่ตกใจไม่นานผมก็ตื่นเต้นแทนเพราะ
ครวยของพ่อเอกค่อยๆตื่นตัวดันท้ายทอยผมจนแข็งโป๊กเลย ผมก็ปล่อยให้มันเบียดอยู่อย่างนั้น พ่อเอกคงเกิดอารมณ์

ผมเลยคิดอยากดูดครวยของพ่อเลี้ยงดู ผมจึงพลิกตัวหันหน้าเข้าหาเป้าของพ่อเอก ซุกหน้าเข้าหาเป้าหมายจนปากชน
กับแท่งครวยแข็งๆ ผมตัดสินใจอ้าปากงับจนพ่อเอกสะดุ้ง สักพักพ่อเอกก็สอดมือมาตรงหน้าผม มือข้างหนึ่งยกหัว
ผมขึ้น ผมลืมตาดูว่าแกทำอะไร พ่อเอกกำลังล้วงครวยของแกออกมาทางขากางเกงบอลขากว้างๆ ตอนนี้ครวยยาวใหญ่
ของพ่อเลี้ยงจ่ออยู่ตรงหน้าผม หัวบานใหญ่ถูไถที่ริมฝีปากผม มันร้อนผ่าวจนผมต้องแลบลิ้นเลียและอ้าปากสุดเหยียด
งับส่วนหัวบาน จนพ่อเลี้ยงสะดุ้งโหยง

พ่อเลี้ยงกดท้ายทอยผมให้อมลึกๆ แต่ผมก็อมได้แค่ครึ่งลำครวย เพราะมันใหญ่มาก ผมทั้งดูดทั้งเลียอย่างเอร็ดอร่อยโดย
ไม่สนใจใคร เพราะเสียงหนังดังมากคนคงไม่ได้ยินเสียงผมดูดครวยพ่อเอกแน่

ส่วนพ่อเอกตอนนี้ใช้สองมือจับหัวผมกดเข้าออกเร็วขึ้นอยู่นานเท่าไหร่ไม่รู้จนผมเมื่อยทั้งปากและคอ
แต่แล้วพ่อเลี้ยงก็หยุดและผลักหัวผมออกและเก็บครวยเข้ากางเกง ผมงงมากเพราะกำลังเพลินเลยลุกขึ้น
มองหน้าพ่อเลี้ยงอย่างสงสัย พ่อเอกลุกขึ้นและจูงแขนผมเดินกลับบ้านผมก้มลงมองเป้าพ่อเลี้ยงที่มันโป่ง
ออกมาเพราะครวยของแกนั่นเอง นี่พ่อไม่ใส่กางเกงในเหรอนี่ พ่อถึงบ้านแทนที่พ่อจะพาขึ้นบ้านแต่จูงผม
ไปหลังบ้านตรงไปยังห้องน้ำซึ่งอยู่ห่างจากตัวบ้านประมาณ 5 เมตร พ่อผลักผมเข้าไปและตามเข้ามาปิด
ประตูลงกลอน ถอดเสื้อและกางเกงตัวเองออก เผยให้เห็นครวยยาวใหญ่ขนาด 6.5 x 7 นิ้ว ผงกหัวหงึกๆ
ที่ผมเพิ่งดูดเลียมาเมื่อครู่นี้ “ ถอดผ้าออกสิ” พ่อเอกสั่งผมแต่ผมยังตกใจและงงกับสิ่งที่เกิดขึ้นอยู่ พ่อจึงปรี่
เข้ามาถอดเสื้อและกางเกงผมออกและกอดผมแน่นเอาครวยแข็งๆของแกมาถูไถกับของผม แกหอบหายใจฟืดฟาด
อย่างคนหื่นกระหาย และกดหัวผมให้คุกเข่า

ผมจึงนั่งลงและพ่อก็เอาครวยมาถูไถกับปากผม ผมเลยอ้าปาก
งาบงับดูดและเลียสลับกันจนพ่อเลี้ยงครางออกมาค่อนข้างดัง พ่อเอกใช้สองมือประครองหัวผมแล้วกระดก
เอวกระเด้าครวยเข้าโพรงปากผมลึกมากจนผมแทบอ๊วกเลย ผมต้อใช้มือยันหน้าขาแกร่งแกไว้ แกยิ่งกดแรง
ขึ้นจนผมทนไม่ไหวหายใจไม่ออกเลยดิ้นออกจนครวยหลุดออกจากปากผม ผมร้องไห้เพราะกลัวมาก พ่อเอก
จึงเข้ามากอดผมและจูบผม เป็นครั้งแรกที่ผมได้จูบกับผู้ชายพ่อเอกพยายามสอดลิ้นเข้ามาในปากผม ผมจึงอ้า
ปากรับและตวัดลิ้นโต้ตอบกับแก มันทำให้ผมเคลิ้มและหายกลัว พ่อจับผมหันหลังและแกก็ดูดเลียติ่งหูผมผมจึง
แอ่นก้นกระดกเบียดกับครวยยาวใหญ่ของแก พ่อเอกจึงเบียกลับทำให้ลำครวยยาวใหญ่ของแกแทรกเข้ากับร่องตูด
ของผมพ่อเอกก็ถูไถขึ้นลงผมเสียวและตื่นเต้นบอกไม่ถูก ผมแอ่นเบียดโต้ตอบแกอย่างกระหาย

“ซี๊ด... เอาขาหนีบไว้” พ่อเอกบอกให้ผมเอาขาหนีบครวยของแกไว้ แล้วแกก็เริ่มกระเด้าจนเสียงหน้าท้องแกร่ง
หน้าขาแข็งแรงของแกกระทบกับก้นผมดังป๊าบๆๆ “ซี๊ด...อ๊าส์..อูวววว...อ๊าส์” พ่อครางอย่างสะใจ ผมจึงคลาย
ขาออกและคว้าครวยแกแล้วแอ่นตูดเอาปลายหัวครวยซึ่งมีน้ำเยิ้มมาถูไถกับรูตูดที่คันยิกๆของผม
“เอาเข้าได้มั้ย.พ่อ..เอาเข้าข้างใน..บอมอยากให้พ่อyesบอม..นะพ่อนะ”

ผมบอกพ่อเอกด้วยน้ำเสียงเว้าวอน
พ่อเอกจึงมองหน้าผมบอกว่า “เอ็งจะรับไหวเหรอวะ..ตัวแค่เนี่ยะ” (จริงสิครับตอนนั้นผมแค่ 14 เองตัวเล็กกว่าพ่อเอก
มากสูงถึงแค่หัวไหล่แกเอง อีกอย่างครวยแกก็ใหญ่มาก แต่ไม่รู้สิครับ ตอนนั้นคิดแต่ว่าอยากให้พ่อเอกyesอย่างเดียว)
ผมไม่ตอบแต่ดันตูดเข้าหาหัวครวยแกเพื่อจะให้มันเข้ามาในรูตูดตัวเองให้ได้แต่มันก็ไม่เข้า พ่อเอกจึงจับขาข้างหนึ่งของผม
พาดที่ขอบอ่าง ผมหันไปมองแกเห็นแกฟอกสบู่แล้วฟอกที่ลำครวยแกแล้วฟอกที่ตูดผม พ่อเอกแยงนิ้วเข้ามากี่นิ้วผมไม่รู้
เพราะมันเจ็บมากจนผมร้องออกมา พ่อเอกจึงเลียติ่งหูผมแล้วสอดลิ้นเข้ามาในหูผม จนผมเริ่มหายเจ็บ แต่ก็เจ็บอกครั้ง
เมื่อพ่อเอกดันนิ้วเข้ามาใหม่ครางนี้คงเพิ่มนิ้วเข้ามาแน่นอน

“ฟิตดีจัง...นิ้วยังฟิตขนาดนี้..ครวยข้าจะฟิตขนาดไหนวะเนี่ย..ซี๊ด..อูยยยย” พ่อเอกบ่นพึมพำ และพ่อเอกก็ถอนนิ้วออก
สักพักผมก็รู้สึกเหมือนมีอะไรมาจ่อที่รูตูดอีกครั้ง ครวยนั่นเอง หัวครวยบานใหญ่ของพ่อเอกกำลังจะมุดเข้ามาในตูดผมแล้ว

พ่อเอกสอดแขนลอกใต้วงแขนผมและยึดหัวไหล่ผมไว้ทั้งสองข้าง กระซิบข้างหูผมว่า “เจ็บแป๊บนะ...ซี๊ดดดดด”
สิ้นเสียงผมก็ต้องร้องออกมาเพราะความเจ็บ พ่อเอกดันหัวหัวเข้ามาอย่างแรง ผมจุกและเจ็บมากพยายามส่ายเอวหนี
แต่กลับเป็นการช่วยให้ครวยของพ่อเลี้ยงดันเข้ามาลึกกว่าเดิมโดยไม่ตั้งใจ พ่อเลี้ยงครางลั่นและดันครวยที่เหลือเข้ามาอีก
“โอ๊ย..พ่อ..บอมเจ็บ..ซี๊ดดด..เจ็บจัง..อู๊ย..เอาออก..โอ๊ย..” แต่พ่อเอกกลับตวัดลิ้นเลียติ่งหูผมจนเสียว พ่อเอกจึงดันเข้ามา
พรืดเดียวครวยส่วนที่เหลือจึงมุดหายเข้ามาในตูดผมจนหมด “โอ๊ว...ซี๊ดดด..อ๊าส์...โอ๊ว..เข้าแล้ว....เข้าแล้ว...อ๊าส์...ซี๊ดดดด”
พ่อเอกครวญครางอย่างดีใจ แล้วพ่อเอกก็บดส่ายคลึงควงจนฮามอยเสียดสีกับแก้มก้นผมร้อนไปหมด ครวย 7 นิ้วเข้าไปฝัง
อยู่ในร่างเล็กของเด็ก 14 ทำให้ผมแสบและจุกมากจนน้ำตาไหลออกมา ผมสะอื้นและสำลักลมหายใจเพราะหายใจไม่ทั่วท้อง

พ่อเอกก็ส่ายเอวบดควงอีกครั้งจนฮามอยดกดำของแกเสียดสีกับก้นผม พร้อมกับครางอย่างสะใจ แล้วพ่อเอกก็ถอน
ครวยออกยาวๆ แล้วกดเข้ามาใหม่ ช้าๆ เข้าออก เข้าออก เข้าออก อยู่หลายครั้งจนรูตูดผมเริ่มขยาย พ่อเอกคราง
ตลอดว่า “อ๊า....ซี๊ดดดดด..โอวววว...ตูดฟิตรัดครวยแน่นเสียวมากเลย..บอม” คำนี้มันเพิ่มอารมณ์ให้ผมอย่างมาก
ผมจึงแอ่นตูดขึ้นสูงเพื่อให้พ่อเอกyesได้สะดวกขึ้น ผมเองก็เริ่มเสียวกับลำครวยใหญ่ยาวของแกที่เสียดสีกับผนังลำไส้ใหญ่
ของผมอย่างมาก เราสองคนเริ่มครางแข่งกัน จังหวะการกระเด้าของพ่อเอกก็เริ่มเร็วขึ้นๆ บวกกับความแรงของน้ำหนัก
ของร่างกำยำของพ่อเอกกระเด้าส่งลำควยyesรูตูดผม ทำให้เกิดเสียงเนื้อกระทบกันดังสนั่นลั่นห้องน้ำ ดีนะที่เสียงฉาย
หนังดังอยู่ “ อูยยยย...ซี๊ดด..อ๊าสสสสส...เสียวครวยชิบ...อ๊า..ซี๊ดดดด” พ่อกระเด้าเสียงดังป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ
ทั้งครางไปด้วยอย่างสะใจ

“ อ๊า..อืมม..ซี๊ดด..โอ๊ะ..โอววววว..ซี๊ดดดด...พ่อจ๋า..บอมเสียวจัง....โอว...yesแรงๆ..อ๊า..ซี๊ดดดด” ผมบอกพ่อเอกพร้อมกับ
เอื้อมไปรั้งเอวแกให้กระเด้าแรงๆ พ่อเอกก็ไม่ขัดศรัทธาเอาสองมือรั้งเอวผมกระชากเข้าหาจังหวะการกระเด้าของแกอย่าง
แรงและเร็วจนเสียงดัง “ ปั่บๆๆๆๆๆๆ ป๊าบๆๆ ปั่บๆๆๆๆ ป๊าบๆๆๆ” ช้าเร็วสลับกันไป การทำแบบนี้คนที่yesเก่งๆเท่านั้น
จึงจะทำได้ ผมแทบกรีดร้องเพราะมันเสียวไปถึงขั้วหัวใจเลยก็ว่าได้ ปลายครวยของพ่อเอกเข้าลึกมาก นี่ถ้าผมมีมดลูก
ครวยของพ่อเอกคงทะลุมดลูกพังไปแล้วเป็นแน่

“ อ๊าส์...ซี๊ด..ไม่ไหวแล้วบอม..ตอดครวยจัง..อ๊าส์..น้ำจะแตกแล้ว..อ๊าๆๆๆ..โอ๊ะ..โอวววว..ซี๊ดด....โอ๊วววววว”
พ่อเอกกระเด้าอย่างสุดแรง จับตรงเอวผมแล้วกระแทกแรงๆ แบบเน้นๆ จนผมเสียวมากจนต้องร้อง
“ โอ๊ย..ซี๊ดด..อ๊ะ..อ๊า..ซี๊ดด...อ๊า...” น้ำผมก็แตกออกมา ร่างผมกระตุกอย่างแรง ตูดผมขมิบครวยพ่อเอกยวบๆ
จนพ่อเอกร้องครางออกมา“โอ๊ย...ซี๊ดดด...โอ๊ะ..ออกละ..ซี๊ดดด..โอ๊ย อ๊า..น้ำออกแล้ว..อ๊าสสสสสส..อูยยยยยย..ซี๊ดดดดด”
พ่อเอกกระแทกแบบเน้นๆ 4-5 ครั้ง ส่งปลายครวยเข้าลึดสุดฉีดน้ำเชื้ออสุจิมากมายเข้าใส่ตูดผมเต็มๆ พ่อเอกกอดเอวผมแน่น
กดกับหน้าขาแกอัดครวยจนตัวเราแทบรวมเป็นเนื้อเดียวกัน ผมรู้สึกได้ถึงน้ำครวยร้อนๆ ของพ่อเอกที่ ปล่อยออกจากไข่แฝด
ใบเขื่องของแก มันร้อนวาบๆ อยู่ในลำไส้ของผม

พ่อเอกยังคงกอดผมอยู่และนั่งลงกับขอบอ่าง(ที่ใช้ล้างก้น) ผมก็นั่งตามลงไปโดยที่ครวยยังเสียบคาตูดผมอยู่
มันยังคงแข็งไม่ยอมหดตัว"อ๊า..ซี๊ดดดด..”พ่อเอกครางออกมาเมื่อผมขมิบรูตูดโดยไม่ตั้งใจ
เอนหลังพิงแผ่นอกแกร่งของแก พ่อเอกกอดผมไว้หลวมๆ“ซี๊ด..yesมันกว่าyesหีอีกแน่ะ..อูยยย...เสียวหัวครวยไม่หาย...ซี๊ดดดด”
พ่อเอกกระซิบบอกผม ลมหายใจอุ่นๆ กระทบใบหู เสียงครางเซ็กซี่ของพ่อเอก มันทำให้ผมเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีก
ผมเลยขยับตูดกะว่าจะขย่มครวยแกให้น้ำแตกอีกรอบ แต่พ่อเอกก็จับเอวผมไว้“ซี๊ด...บอม..พอก่อน..เดี๋ยวแม่เอ็งก็ตื่นมาเจอ..”
พ่อบอก “ อืม.ก็ของพ่อยังแข็งอยู่นี่..ซี๊ด” ผมบอกพ่อเอกแต่ตูดยังส่ายด้วยความร่านอยู่ “ ซี๊ด..ช่าย..แต่รอให้แม่เอ็งไปก่อน..
พรุ่งนี้ข้าหยุด....จะyesทั้งวันยังได้เลย..ตอนนี้ลุกก่อน..โอว..ซี๊ดดด” พ่อบอกพร้อกับยกก้นผมขึ้น ครวยยาวใหญ่ของพ่อเอกก็ค่อยๆ
หลุดออกจนถึงหัวหยัก ผมจึงขมิบรัดอย่างเสียดาย จนพ่อเอกคราง “ โอ๊ววว..ซี๊ดดด..รัดดีจังนะเมิง..ซี๊ดด”
และแล้วหัวครวยบานใหญ่ก็หลุดออกดัง “โบล๊ะ” ผมรู้สึกแสบที่รูตูดมาก..และรู้สึกขัด ผมมองดูครวยพ่อเอกที่ยังคงแข็งโด่ผงกหัวหงึกๆ
วาววับไปด้วยคราบน้ำรับและน้ำหล่อลื่น มันดูน่ากลัวมากในตอนนั้น แต่สิ่งนี่กลับสร้างความหฤหรรษ์ให้กับผมกับพ่อเอกอย่างมาก

ชวนกันล้างตัวเสร็จก็พากันขึ้นบ้าน ผมก็นอนไม่รู้หลับไปตอนไหน รู้สึกตัวตื่นอีกทีก็เกือบ 6 โมงเช้า
วันนี้พ่อเอกไม่ได้ไปทำงานคงตื่นสายแน่นอน แล้วพ่อเอกจะyesผมทั้งวันอย่างที่พูดไว้รึเปล่า....ผมจึงลุกขึ้นเดินขัดๆ
ผมรู้สึกเจ็บๆ ที่รูตูดมากจึงคลำดูมันบวมมากเลยครับและรูตูดผมก็ฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำของพ่อเอกที่ปล่อยเต็มรูตูดของผม
เมื่อคืนนี้ ผมเดินตรงไปยังห้องแม่เพื่อไปyesกับพ่อเลี้ยงสุดที่รักของผมต่อ และในวันนั้นผมก็โดนพ่อเลี้ยงyesอีก 3 ครั้ง

ครั้งที่ 1. ในตอนเช้าหลังจากผมตื่นเห็นพ่อเอกนอนอยู่ในห้องแม่ ครวยโด่แหวกผ้าขาวม้าออกผมจึงนั่งขย่มจนพ่อตื่นจับผมพลิก
ตัวyesในท่าวิดพื้นจนน้ำแตก ครั้งที่ 2. กินข้าวเช้าเสร็จพ่อเอกนุ่งผ้าขาวม้านั่งดูดบุหรี่ ผมก็เข้าไปดูดให้เลยโดนอุ้มyesจบด้วย
ท่าหมาyesกันจนน้ำแตกอีก ครั้งที่ 3. ประมาณ 11 โมง พ่อเอกนอนหงายดูทีวีอยู่ผมมองไปที่เป้าแกเห็นมันตุงมากผมเลยเข้า
ไปดูดจนเมื่อยปากพ่อเอกเลยจับyesท่านอนตะแคง ท่ากบ ท่าหมา และจบท่ายกล้อ จนน้ำแตกไปตามๆกัน แต่แล้วไม่นานเสียง
รถเครื่องของแม่ดังขึ้นผมกับพ่อเอกรีบผละออกจากกัน น้ำพ่อเอกไหลทะลักออกจากตูดผมไปกองที่พื้น พ่อเอกต้องเอาผ้าขาวม้าเช็ด
ส่วนผมก็หอบผ้าเข้าไปนุ่งในห้อง หลังจากวันนั้นถ้าวันไหนพ่อเข้ากะดึกผมก็จะไม่ได้yesกับพ่อเลยเพราะพ่อเอกกลับถึงบ้านก็เช้าเลย
ผมก็ไปโรงเรียนแล้ว พอเลิกเรียนแม่ก็อยู่บ้าน แต่ถ้าวันไหนพ่อเอกเข้างานเช้าผมก็จะเข้าไปหาพ่อหลังจากแม่ไปตลาดจัดการขย่ม
แกและโดนพ่อเอกเอาแทบทุกวันเลย
ขึ้นไปข้างบน Go down

พ่อเลี้ยงของผม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1