ByBabyBeer&Incest Fan
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โหลดหนัง xxx Mediafire แบบเต็มสปีด

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

2 รุม 1.........

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

2 รุม 1......... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: 2 รุม 1.........   2 รุม 1......... EmptyMon Sep 05, 2011 4:04 am

สวัสดีครับ เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผมเมื่อ อาทิตย์ก่อนนี้เอง ผมมีแฟนอยู่คนหนึ่งหมวยนิด ไ เพราะแม่เป็นคนจีน ผมทำงานแล้วแต่แฟนเป็นนักศึกษาปีที่ 2 ของมหาลัยเอกชนแห่งหนึ่งในกรุงเทพ แฟนผมเป็นคนดีและรักเพื่อนมาก จะยอมตามใจเพื่อนทุกอย่าง เมื่อก่อนทะเลาะกันบ่อยก็เพราะเรื่องที่เธอเอาใจเพื่อน ๆ ของเธอมากกว่าผม แต่ตอนนี้ก็ชิน ๆ แล้ว เข้าเรื่องเลยนะครับแฟนผมเช่าหอพักแห่งหนึ่งกับเพื่อน เป็นห้องเช่าเล็ก ๆ พอนอนได้ 3 - 4 คน เพื่อนของแฟนผมเป็นพวกที่ค่อนข้างเห็นแก่ตัว ชอบเอาเปรียบต่าง ๆ นา ๆ ที่สำคัญหน้าตาไม่สวยเอย ในขณะที่แฟนก็ใจดีเหลือประมาณ ยอมทุกอย่าง เพื่อนแฟนคนนี้เที่ยวเก่งและก็มีแฟนเหลือขอหลายคน ผมกับแฟนอยู่คนละหอเพราะกลัวพ่อแฟนรู้ ผมจะไปหาแฟนทุกวัน ประมาณ 2 ทุ่ม (เลิกงาน) วันนั้นผมเลิกงานดึกเพราะมีประชุม และบอกแฟนว่าไม่ต้องรอ เพราะจะกลับเข้าหอเลยไม่แวะไปหา ประชุมเลิก เที่ยงคืน วันนั้นผมรู้สึกอยากไปหาแฟนมากจึงไปหาที่หอ ผมเคาะประตูโดยไม่ได้เรียกเพราะกลัวข้างห้องรู้ ตอนนั้นผมค่อนข้างตกใจที่แฟนผมออกมาในสภาพที่นุ่งผาขนหนูตัวเดียวแถมในห้องก็มีเพื่อนแฟน และแฟนของเขา 2 คนนั้นนอนอยู่ใต้ผ้าห่ม และเห็นเสื้อผ้า และกางเกงใน กองอยู่ แฟนผมก็ตกใจเหมือนกันที่เห็นผม ผมพาแฟนกลับหอผม แฟนบอกว่า ไม่มีอะไร 2 คนนั่นก็ทำกันอย่างนี้ตลอดคือมาเอากันที่หอ ส่วนแฟนก็กำลังจะอาบน้ำพอดี ผมก็ไม่ติดใจอะไร จนวันหนึ่งเพื่อนที่ทำงานผมก็บอกว่าเมื่อคืนมันไปเที่ยวที่เธค แล้วเห็นแฟนผมกำลังยืนจูบกับผู้ชายอยู่ ผมก็ตกใจแปลกในและไม่เชื่อ เพราะแฟนเป็นเด็กเรียนไม่เที่ยวในสถานที่อย่างนั้นอยู่แล้ว แต่เพื่อนก็ยืนยันว่าจริงแถมบอกว่าแต่งตัวโป๊สุด ๆ แถมเมาจนไม่รู้เรื่อง วันนั้นผมไปหาแฟนที่หอ พบแฟนอยู่กับแฟนเพื่อน ผมค่อนข้างไม่พอใจ เพราะแฟนผมใส่ชุดนอนที่บางมาก บางจนเห็นเสื้อในและกางเกงในชัดเจน แต่ผมก็เงียบไว้เพราะกำลังจะสืบดูว่าเพื่อนพูดจริงหรือไม่ ผมทำแผนว่าไปราชการต่างจังหวัด 1 อาทิตย์ และแอบสืบดู ผมเข้าไปในเธคที่เพื่อนบอกไว้ ก็เห็นแฟนกำลังฟัดกับเพื่อนแฟนนัวเนียในสภาพที่เมามาก มันล้วงเข้าไปในเสื้อสายเดี่ยวและก็ล่นเสื้อลงมาจนเห็นนมข้างหนึ่ง ตอนนั้นเพลงดังมาก และก็มืดมองไม่ชัด เป็นสภาพของเธคที่กำลังเปิดเพลงเด้นมันส์ ๆ
ผมสังเกตุว่าคนข้าง ๆ ก็เริ่มมองแล้ว เพราะนอกจากเสื้อที่มันร่นลงมาแล้วมันยังถกกระโปรงขึ้นจนเห็นกางเกงในด้านข้าง แถมจูบกันโดยไม่สนใจคนรอบข้าง จากนั้นมันก็ควงแฟนผมไปที่รถเก๋งของมัน จากนั้นรถก็โยกเบา ๆ คงรู้นะครับว่าเกิดอะไรขึ้น ผมยังมีสติไม่ทำอะไรวู่วาม และอีกวันหนึ่งผมก็พูดกับแฟนอย่างเปิดอก แฟนผมสารภาพว่า "เอา" กับมันมาเดือนหนึ่งแล้ว เหตุผลเพราะเพื่อนขอร้องเนื่องจาก แฟนเพื่อนเป็นประเภทนกเขาไม่ขัน ต้องมีเรื่องตื่นเต้นถึงจะแข็ง ครั้งแรกที่เอากัน เพื่อนก็ขอร้องเพียงแต่ว่าให้ใส่ชุดโป๊ ๆ เวลาอยู่ในห้อง แถมซื้อชุดให้อีก ตอนเอากันก็เปิดไฟให้แฟนผมเห็นจะ ๆ จนกระทั้ง ขอร้องให้กอดและจูบแฟนผมได้ วันต่อ ๆ มาก็ยิ่งหนัก ขอให้แก้ผ้า กอดกันโดยไม่เอาใส่ หลังจากนั้นก็มอมเหล้าแฟนผม จนได้เอากันจริง ๆ และก็เอากัน 3 คน มาตลอด 1 เดือนมานี้ ผมเองพอแฟนสารภาพก็ยกโทษให้เพราะมันเอาคืนไม่ได้ แต่ก็ขอให้ออกจากหอนั้นและให้อยู่หอกับเพื่อนหญิงอีกคนหนึ่ง ทว่าอีก 1 เดือนต่อมาผมไปหาแฟนตอนดึก ๆ ก็เห็นแฟนกับพ่อเพื่อนคนนั้นอยู่ด้วยกันโดยแฟนผมใส่ผ้าขนหนูผืนเดียวและพ่อเพื่อนก็ใส่ผ้าขาวม้าผืนเดียวเหมือนกัน แถมมีเหนื่อยหอบแฮ่ก อีก ผมเองก็กำลังสงสัยเหมือนกัน
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://incest-fan.forum.st

2 รุม 1.........
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1