ByBabyBeer&Incest Fan
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โหลดหนัง xxx Mediafire แบบเต็มสปีด

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

1 ปีกับอีก 1 เทอม

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

1 ปีกับอีก 1 เทอม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: 1 ปีกับอีก 1 เทอม   1 ปีกับอีก 1 เทอม EmptyMon Sep 05, 2011 3:46 am

เหมือนชื่อเรื่องนั่นแหละครับ 1 ปีกับอีก 1 เทอมกว่า ๆ เข้าเรื่องเลยแล้วกัน ตอนนั้นผมยังเรียนอยู่ปี 3 ซึ่งกำลังห้าวเลยครับ เพราะว่าเริ่มมีผู้คนรู้จักมากมาย แถมยังเพิ่งได้รถจากที่บ้านมาใช้อีก อยากไปไหนก็ไปได้ วันนั้นผมไปหอสมุดในมหาลัย แล้วไปเจอรุ่นน้องผม มันก็มาหวัดดีและก็คุยกับผมได้สักพัก มันก็เจอเพื่อนของมัน ซึ่งเป็น 2 สาว พวกเค้าเข้ามาทักรุ่นน้องผม แต่ผมนี่สิ รู้สึกสะดุดตากับเพื่อนของรุ่นน้องผมอยู่คนนึง น่ารักมาก ขาวจั๊ว หน้าใส ตากลมโต หุ่นก็กำลังน่าฟัดเลยทีเดียว รุ่นน้องผมมันก็แนะนำผมให้พวกเธอรู้จักว่าผมคือรุ่นพี่ของมันนะ และด้วยความห้าวของผมเลยไปหยอกล้อคนที่ผมเล็งไว้ ซึ่งเธอก็เล่นด้วยแฮะ พอแยกทางกันผมก็ชักจะรู้จักเธอขึ้นมากกว่านี้แล้วสิ เลยไปขอเบอร์ติดต่อของเธอจากไอ้รุ่นน้องของผม แล้วเย็นนั้นผมก็ติดต่อไป คุยไปคุยมาผมก็รู้สึกว่าเราคุยกันได้สนุกดีนะ ชักอยากคบแล้วสิเรา แต่ว่าตอนนั้นผมก็กะหม้อเฉย ๆ เพราะแฟนผมก็มีแล้ว แต่ว่าเขาอยู่ไกลถึง กทม.ส่วนผมมาเรียนที่เชียงใหม่เลยอยากมีสาวที่รู้ใจที่นี่บ้าง จากที่ติดต่อกันได้สักประมาณ 1 เดือน ผมก็รู้สึกว่าชอบเธอเข้าแล้ว และดูเธอเองก็สนใจผมอยู่ไม่น้อย แต่ติดอยู่ที่ว่าผมมีแฟนแล้ว และกลัวเธอจะจับได้เลยได้แค่หม้อเฉย ๆ ไม่ได้แตะเนื้อต้องตัวอะไรกันเลย (ทั้ง ๆ ที่ถ้าคิดจะทำก็ได้) และแล้วความลับมันก็ไม่มีในโลก ตอนปิดเทอมผมกลับบ้านที่ กทม.แฟนผมจับได้ว่าผมกำลังหม้อสาวอื่นอยู่ และเธอก็ยื่นคำขาดเลยว่าจะเลือกใคร ผมก็ต้องเลือกแฟนผมอยู่แล้วสิ พอกัลบมาเชียงใหม่ผมเลลยตัดสินใจรวบรวมความกล้า แต่กว่าจะกล้าได้ก็นอนไม่หลับมาหลายคืน เพราะน้องคนนี้บอบบางเกินที่จะรับเรื่องแบบนี้แน่ ๆ และผมก็ไม่อยากทำร้ายจิตใจผู้หญิงดี ๆ แบบเธอด้วย แต่ก็ตัดใจไปหาเธอที่หอ เธอก็แปลกใจว่าจู่ ๆ มาหาเธอเลย เพราะทุกทีเวลาผมจะไปหาเธอผมจะโทรบอกตลอด และเธอก็คิดว่าผมจะชวนเธอไปทานข้าวเย็นด้วยกัน "งั้นรอเราก่อนนะต่อ เราจะไปเอากระเป๋าตังค์กับมือถือไปกินข้าว" ผมเลยบอกเธอว่า "ที่มานี่ไม่ได้ชวนไปกินข้าวหรอก มีเรื่องจะคุยด้วย" เธอก็คิดว่าผมมีเรื่องเซ็ง ๆ มาระบายเฉย ๆ เลยทำหน้าตาใสซื่อบริสุทธุ์ยินดีที่จะรับฟังเรื่องของผม ผมเลยชวนไปนั่งที่ระเบียงหอ (คือว่ามันเป็นหอหญิงน่ะครับ ผู้ชายมาคุยได้แค่ข้างล่างเท่านั้น) ผมบอกเธอตรง ๆ ไปเลยว่าผมมีแฟนแล้ว ขอโทษที่ให้ความหวังกับเธอ เธอได้ยินแบบนี้เธอร้องไห้โฮเลยครับ ตอนนั้นไม่รู้ผมพูดไปได้ไงในที่แบบนั้น มันน่าจะหาที่เงียบ ๆ คุยกันมากกว่า เธอวิ่งหนีไปผมเลยต้องตามเธอเพื่อไปปลอบ เธอเสียใจมาก ร้องไห้ไปและระบายความรู้สึกของเธอออกมาจนหมด "ทำไมต่อไม่บอกเราแต่แรก ให้ความหวังกันทำไม" ผมปลอบเธอจนหยุดร้องไห้ และไปส่งเธอที่หอ ส่วนตัวผมก็ไปกินเหล้าย้อมใจ ช่วงเวลานั้นผมเองก็เสียใจ และทำตัวเสเพลมาก ไปเที่ยวผับก็จ้องแต่ไปหาสาวมาเย็ด ช่วงนั้นเลยได้เย็ดประจำ เฉลี่ยเดือนละ 3-4 คนได้ เหตุการณ์ผ่านมา 3 เดือน วันนั้นผมนอนเล่นที่หอก็มีเสียง call ขึ้นมาให้ผมลงไปรับโทรศัพท์ด้วย ผมก็ไปรับ เป็นเสียงที่ไม่ได้ยินมานานมาก น้องตาลโทรมาหาผม บอกว่าคิดถึงเลยโทรหา ไม่ติดต่อเราเลยนะช่วงนี้ ผมก็งง ๆ ว่าทำไมเธอยังกลับมาหาผมอีก ทั้ง ๆ ที่ผมยอมตัดใจจากเธอไปแล้ว จากนั้นก็เหมือนหนังเก่ามาฉายซ้ำแหละครับ ความกะล่อน+ความไม่เด็ดขาดของผมจึงทำให้ผมคบกับเธอต่อ คราวนี้ยิ่งกว่าเดิมครับ เหมือนแฟนกันจริง ๆ ไปไหนก็เดินจูงมือกันตลอด มีหยอกล้อกันจนคนอื่นคิดว่าเป็นแฟนกันจริง ๆ และความชั่วของผมมันก็ผุดขึ้นมาทันที หาทางวางแผนเย็ดเธอให้ได้ล่ะวะทีนี้ เป็นไงเป็นกัน แต่ผมยังมีความเป็นคนดีอยู่พอตัว กลัวไปทำร้ายจิตใจเธอมากขึ้นไปอีก เลยได้แค่จับไม้จับมือเท่านั้น เวลาผ่านมาจน summer ตอนนั้นผมไม่มีรถใช้เพราะขี้เกียจขับขึ้นมาจาก กทม. แต่เธอเอารถมาใช้ เพราะบ้านของเธออยู่แค่เชียงรายเอง และเธอต้องไปส่งน้องชายของเธอที่โรงเรียนด้วย สรุปตอนนี้คือเธออยู่ทั้งหอพักในมหาลัย และก็คอนโดกับน้องชาย ส่วนผมก็สบาย มีรถของเธอใช้ไปโดยปริยาย อะไร ๆ มันช่างลงตัวไปหมด พอผมขึ้นปี 4 น้องของเธอสอบติดมหาลัย เลยต้องอยู่หอในมหาลัย ถ้าเธอไปคอนโดเธอก็อยู่คนเดียว ผมก็คิดไว้ว่ามันช่างทางสะดวกดีแท้ ทำไมเราไม่ทำเลยวะ มัวแต่กลัวอะไรอยู่ล่ะ ได้แค่จับไม้จับมือ โอบกอดบ้างเป็นบางครั้ง เวลาไปเย็ดสาวที่อื่นผมมักจะจินตนาการเป็นเธอตลอด แม้กระทั่งตอนชักว่าวเธอก็เป็นนางเอกของผม มีอยู่วันหนึ่งผมไปเที่ยวเธคกับเพื่อน ๆ เลยขอยืมรถของเธอ และเธอก็ขอไปด้วย ผมงงเลยครับ เธอเป็นคนที่ไม่เที่ยวกลางคืนเลย จู่ ๆ จะไปกับผมเนี่ยนะ หรือว่าจะไปคุมเรากันแน่วะ เลยให้เธอไปด้วย คืนนั้นผมกับเพื่อน ๆ สนุกมาก เธอก็สนุก ดื่มไปเยอะจนเมาเลย เพื่อนผมก็สะกิดว่า "ไม่รอดมึงแน่เลยว่ะ เอาเลยสิวะ ทางสะดวกแล้วนี่" ตอนนั้นผมบอกตามตรงเลยว่าไม่กล้า เพราะไม่อยากทำร้ายเธอ เธอบริสุทธุ์เกินที่จะมาพลีกายให้ผม หลังจากเธคปิดเชื่อมั้ยครับ ผมขับรถไปส่งเธอที่คอนโด เพราะหอในมันปิดแล้ว และอุ้มเธอไปนอนที่ห้อง เธอเดินไม่ไหวเพราะเมามาก ส่วนผมน่ะเหรอ พอวางเธอลงเตียงแล้วก็ห่มผ้าให้เธอ และก็แอบหอมแก้มเธอไป 1 ฟอด แล้วก็ขับรถกลับหอ เท่านั้นจริง ๆ ในใจก็คิดว่า ถ้าเป็นสาวอื่นกูเย็ดจนหนำใจไปแล้ว แต่ทำไมน้องตาลกูถึงไม่ทำวะ วันต่อมาเธอก็ให้ผมไปรับเธอที่คอนโด พอเจอกันเธออาย ๆ หลบหน้าผม น่ารักสุด ๆ ผมก็คิดว่าเธอน่าจะรู้ตัวว่าผมแอบหอมแก้มเธอ จากวันนั้นยิ่ง sweet ครับ ไปดูหนังด้วยกัน เที่ยวด้วยกัน โอบกอดนี่เป็นเรื่องธรรมดาเลยครับ เธอไว้ใจมากถึงกับขนาดให้ผมไปรอในคอนโดเธอตอนเธออาบน้ำ ผมไปเล่าให้เพื่อน ๆ ผมฟังมันยังไม่อยากเชื่อผมเลย "นักเย็ดอย่างมึงเนี่ยนะไม่ทำอะไรกันเลยหรือ" หนอย ดูถูกกูอีก แต่ก็แปลกใจว่าทำไมทำไม่ลง ทั้ง ๆ ที่แฟนตัวเองก็เย็ดออกจะบ่อย สาวอื่นก็เย็ดมาแล้ว 10 กว่าคน พอเข้าเทอม 2 เธออยู่คอนโดตลอดเลยครับ นาน ๆ จะเข้ามาหอในที ผมไปหาเธอก็ไปที่คอนโดตลอด แล้วเทอมนี้ผมก็ฝึกงานด้วย ตอนนี้ผมเอารถมาใช้แล้วครับ แต่ว่าสลับใช้กับเธอประจำ หรือไม่ก็เอารถตัวเองจอดแช่ไว้ที่คอนโดของผม (ย้ายมั่ง) แล้วใช้รถของเธอซะ เธอเองก็ดีกับผมมาก ทั้ง ๆ ที่รู้ว่าผมมีแฟนแล้วแต่เธอคงตัดใจจากผมไม่ได้ จึงทำให้ผมถนุถนอมเธอมาก วันนั้นเธอชวนผมไปคอนโดของเธอไปดูหนัง มีฉากเลิฟซีนเยอะพอสมควร เธอดูไปอายไป กุมมือผมแน่นเลย ผมก็ชักจะมีอารมณ์แฮะ เลยมองหน้าเธอ สบตาซึ้ง ๆ แต่ยังไม่กล้าที่จะทำอะไรมากไปกว่านี้ เลยได้แต่โอบเธอไว้และให้เธอมาซบ แต่มีอยู่ฉากนึงนี่ดุเด็ดเผ็ดมันมาก พระเอกกับนางเอกชวนกันไปเย็ด ผมเริ่มมีอารมณ์มากขึ้น เลยขอเธอว่า "ตาล ขอหอมแก้มทีดิ" ทั้ง ๆ ที่อยากเย็ดจนควยจะระเบิดอยู่แล้ว เธออายหน้าแดงเลยครับ อ้ำอึ้งอยู่สักพักเธอก็บอก "ก็ได้ แต่แค่ทีเดียวนะ" ผมเลยบรรจงหอมไป 1 ฟอด ซึ่งเธอหลับตาพริ้ม ตัวสั่นริก ๆ ผมได้ใจเลยหอมอีกข้างนึงซะ เธอว่าผมนิด ๆ "แนะ ๆ ไหนว่าทีเดียวไง งอนแล้วนะ" ผมไม่ฟัง คราวนี้จูบไปที่ใบหู ซอกคอ เธอขนลุกและตัวสั่นยิ่งขึ้นมอก็พยายามจะผลักที่อกผมออก แต่ดูเหมือนจะไม่ค่อยมีเรี่ยวมีแรงแล้ว ตอนนั้นได้แต่ไซ้คอ มือยังแค่โอบเธออยู่ เธอเองคงกำลังเคลิ้ม เริ่มมีเสียงครางในลำคอเบา ๆ ผมพยายามดันเธอให้นอนลงบนโซฟา เธอก็ยอมครับ ผมเริ่มไซ้หนักขึ้นไปเรื่อย ๆ และจูบเธอ เธอยังจูบไม่เป็นเลยครับ แต่ก็พยายามแลกลิ้นกับผม เธอเริ่มขัดขืนผมเมื่อผมพยายามจะเอื้อมมือไปจับกับเต้านมของเธอ ตอนนี้ผมพยายามทำกับเธออย่างนุ่มนวลและอ่อนโยนที่สุด เพราะเธอเป็นคนที่ผมรักมาก ถึงแม้จะน้อยกว่าแฟนของผมก็เถอะ ลีลาการเล้าโลมของผมในครั้งนี้ผิดกับทุก ๆ ครั้งที่ไปเย็ดกับสาวอื่น เพราะเธอกำลังจะเป็นสาวคนที่ 20 ที่ผมได้เย็ด และเธอก็อายุเพิ่งจะ 20 พอดี อะไรมันจะบังเอิญขนาดนี้วะ ผมจูบกับเธออย่างดูดดื่ม แต่ต้องให้สอนก่อนว่าทำอย่างไรจนเราแลกลิ้นกันพัลวัล คิดว่าตอนนี้อารมณ์ของเธอคงมีมากแล้วผมจึงเริ่มที่จะปลดกระดุม นศ.สีขาวบริสุทธุ์ของเธอ ปลดไปได้ 3 เม็ดก็เริ่มเห็นยกทรงที่ปกปิดเต้านมขนาดกำลังพอดีมืออันขาวเนียนมาก เธอรีบเอามือมาปิดเลยครับ ผมจึงต้องไซ้คอ ซอกหูและขบที่ติ่งหูเบา ๆ ให้เธอเคลิ้ม ได้ผลครับ เธออ่อนไปอีก ผมเลยปลดกระดุม นศ.ของเธอจนหมด และสอดมือโอบหลังเธอ ลูบไล้แผ่นหลังของเธอ และพยายามหาตะขอปลดยกทรงของเธอออก ตอนนั้นหนังมันจะฉายยังไงไม่รู้แล้ว ตั้งใจจะเย็ดน้องตาลอย่างเดียว พยายามทำอย่างนิ่มนวลที่สุด เพื่อไม่ให้ไก่ตื่นเดี๋ยวจะแห้ว ตอนนี้ชุด นศ.ตัวจิ๋วของเธอถูกผมถอดออกไปแล้ว เธออายมากหน้าแดงก่ำ เอามือปิดสองเต้าอย่างหวงแหนทั้ง ๆ ที่ผมยังไม่ได้ปลดยกทรงเธอเลยด้วยซ้ำ ผมเองก็ไม่รู้ทำไงดี ถ้าเป็นคนอื่นนี่ผมแกะมือออกไปนานแล้ว สุดท้ายจึงตัดสินใจอุ้มเธอไปที่เตียงนุ่ม ๆ เพื่อที่จะได้ทำอะไรให้มันสะดวกกว่าโซฟา เธอไม่พูดอะไรเลยสักคำตอนที่ผมอุ้มเธอ ได้แต่หลับตาพริ้ม ตัวสั่น พอถึงเตียงแล้วเธอรีบนอนคว่ำเลยครับ แบบว่าคงอายผมมาก ตอนนี้ตัวเธอมีแต่ยกทางกับประโปรง+เข็มขัด นศ.ที่ผมยังไม่ได้ไปยุ่งเลย ผมจึงต้องเดินไปปิดไฟห้อง แล้วจู่โจมเธอต่อ ตอนนั้นมันยังไม่ดึกนัก ราว ๆ 3-4 ทุ่มได้ แต่มันก็มืดแล้วผมเลยจัดการเปิดไฟที่โคมไฟข้าง ๆ เตียงเพื่อที่ได้เห็นชัด ๆ หน่อย เธอเองยังคงนอนคว่ำเอียงอายอยู่ ผมเลยค่อย ๆ ทาบตัวเธอแล้วจับผมสลวยไปไว้ที่ด้านซ้ายเพื่อที่จะไซ้คอขาว ๆ ด้านขวาของเธอ พอผมจูบไซ้เธอขนลุกไปทั้งตัว รู้สึกได้เลยเพราะมือของผมกำลังลูบไล้แผ่นหลังของเธอไปด้วย ในขณะที่อักมือนั้นก็ปลดตะขอยกทรงออกซะ คราวนี้แผ่นหลังของเธอไม่มีอะไรมีปิดบังแล้ว งดงามมาก ขาวเนียนตัดกับผมดำสลวย รับกับเอวที่คอดกิ่ว 24 นิ้วของเธอ ผมไซ้ไปเธอก็เริ่มครางในลำคอดังขึ้น แต่เธอยังไม่ยอมให้ผมพลิดตัวเธอ สองมอของเธอยังคงปกปิดเต้านมอยู่ ผมเลยจูบไปที่รักแร้ของเธอ น่าแปลกที่ไม่เหมือนรักที่ผู้ชายที่มีแต่ขน เป็นรักแร้ที่ราวเนียนเหมือนกับแขนของเธอเลย เธอเสียวมากจึงครางออกมา ก็ผมทั้งจูบทั้งเลียไปทั่วทั้งแผ่นหลังของเธอ รวมทั้งต้นแขน หัวไหล่ รักแร้ พูดง่าย ๆ คือทุกตารางนิ้วของด้านหลัง คราวนี้เธออ่อนปวกเปียกไปหมดแล้ว ผมเลยจัดการจับเธอพลิกให้นอนหงายซะ เธอยังคงเอามือปิดสองเต้าอย่างเอียงอาย ตาก็มองผมแบบอาย ๆ หน้าแดงไปทั่ว ผมเลยจัดการถอดเสื้อตัวเองมั่ง ซึ่งเธอก็เห็นประจำตอนที่ไปนั่งเฝ้าผมซ้อมกีฬา แต่ตอนนี้เธออายยิ่งกว่า เพราะผมอยู่ใกล้ชิดกับเธอมากสุด ๆ ผมสบตาเธอแล้วก็จูบเธอ เธอหลับตาพริ้ม ส่วนมือของผมก็พยายามไปสัมผัสเต้านมโดยการลูบไปตามเขนของเธอ ลูบหน้าท้องที่แบนราบ เธอแขม่วท้องแบบสยิว ๆ และผมก็ทำท่าเหมือนจะสำรวจเบื้องล่างโดยการเลื่อนมือไปที่เข็มขัด นศ.ของเธอ เธอคงรู้ตัวว่าผมกำลังจะโจมตีสิ่งที่เธอหวงแหนที่สุดในชีวิตของเธอจึงเอามือที่ปิดหน้าอกมาจับที่ข้อมือของผม ปากเธอก็พูดเสียงสั่น ๆ "ต่อ...อย่าทำอะไรเรามากไปกว่านี้เลยเรากลัว" เมื่อมือข้างนึงไม่ได้ปิดหน้าอกจึงทำให้ผมเห็นหน้าอกด้านซ้ายของเธอที่บอกได้เลยว่า งดงามจริง ๆ ขนาด 34 นิ้วกำลังพอดีมือ เต้าขาวเนียน ส่วนหัวนมนั้นก็ตามสูตรครับ สีชมพูอมแดง ผมจึงเปลี่ยนเป้าหมายมาที่สองเต้าของเธอ โดยการค่อย ๆ ไซ้ลงมา จากปาก แก้ม ซอกคอ ลงมาจนถึงฐานหน้าอก ที่มือเธออีกข้างไม่มาปิดป้องก็เพราะโดนผมจับไว้ซะแล้ว ผมเลียอย่างช้า ๆ ไล่จากฐานไปจนถึงหัวนม ทั้งเลียทั้งดูดจนหัวยมแข็งชูชันขั้นมา ตอนนี้เธอคราง "ซี๊ดดดด...ด" มือที่ปิดหน้าอกอีกข้างจากปิดป้องไว้กลับกลายมาเป็นโอบที่คอ แถมยังกำผมของผมซะแน่น อีกมือผมเลยได้สัมผัสเต้านมด้านขวาของเธอแบบเต็ม ๆ นิ่มมือดีมากครับ นิ้วผมขยี้ที่หัวนมของเธอเบา ๆ จนมันแข็งตั้งขึ้นมา ส่วนเธอนั้นได้แต่ครางและแอ่นหน้าอกสู้มือและลิ้นของผม สองมือของเธอกอดที่คอของผมแน่น ส่วนผมก็กำลังสนุกกับสองเต้าของเธออย่างเมามัน รอโอกาสมาปีกว่าต้องเอาให้คุ้ม จากนั้นก็ค่อย ๆ เลียไปตามหน้าท้อง และไปวนอยู่ที่สะดือ เธอก็ครางลูกเดียว มือของผมยังคงโจมตีของเต้าอย่างมันมือ ทั้วลูบไล้ ขยำ ทั้งบีบจนอารมณ์เธอกระเจิงไปหมดแล้ว เมื่อสนุกกับช่วงบนเต็มที่แล้วผมจึงถอดเข็มขัน นศ.ของเธอออก และหาซิปกระโปรงเพื่อที่จะสัมผัสกับจิ๋มของเธอที่ผมรอมานานแสนนาน เธอไม่ยอมครับ "อย่าเกินเลยไปกว่านี้เลยนะ เรายังไม่พร้อม กลัวโดนหลอก" ผมเลยกระซิบที่หูเธอว่า "รักตาลนะ" แค่คำเดียวเธอมองหน้าผมแบบอายสุด ๆ เพราะผมไม่เคยเอ่ยคำ ๆ นี้กับเธอเลย ตอนนี้มือผมก็ลูบไล้ที่เรียวขาของเธอ แต่กระโปรงมันก็ยังเกะกะอยู่ดีเลยต้องถอด คราวนี้เธอยอมแล้วครับ แถมยังยกสะโพกช่วยอีก ตอนนี้ตรงหน้าของผมเป็นภาพที่หน้ามองมาก สาวน่ารักกำลังนอนทอดกายให้ผมเชยชมอยู่ต่อหน้าแล้ว เรียวขาที่เรียวงามที่ได้เห็นแบบเต็ม ๆ ก็วันนี้เอง ทุกทีได้แต่จินตนาการเวลาเธอใส่กางเกงยีนส์แบบรัด ๆ ที่เป้ากางเกงของเธอแฉะไปหมดแล้ว โหนกนูนมาก นี่ขนาดยังไม่ได้ถอดเลยยังงดงามขนาดนี้ แต่มันปิดบังไม่ได้หรอก เพราะน้ำหล่อลื่นของเธอมันทำให้กางเกงในแนบเนื้อไปแล้ว ผมยังใจเย็นไปเลียที่ขาอ่อนด้านในทั้งสองข้าง สลับกับมือของผมที่ลูบไล้ไปด้วยจนตัวเธออ่อนเป็นขี้ผึ้งไปเลย และผมก็ไม่ลืมที่จัดการกับกางเกงของตัวเองด้วย คราวนี้ล่ะวะ เนื้อแนบเนื้อแบบเต็ม ๆ สองขาของเธอหนีบแน่นเวลาที่ผมเอาหน้าไปสัมผัสกับจิ๋มของเธอ เธอร้องครางแบบสุด ๆ ไปเลยครับคราวนี้ เมื่อได้ที่แล้วผมจึงจัดการถอดกางเกงในของเธอออกแบบช้า ๆ จนสิ่งที่เธอหวงแหนของเธอปรากฏอยู้ตรงหน้าผม งดงามมาก ทั้งขาวเนียน ขนไม่ค่อยมี แถมยังโหนกนูน และที่สำคัญครับ แคมทั้งสองยังปิดสนิท ถึงไม่ได้เห็นผมก็เชื่อแล้วล่ะครับว่าเธอใสบริสุทธุ์ขนาดไหน แต่มองได้แป๊บเดียวเธอก็เอามือปิดของสงวนของเธอ แต่อารมณ์ผมตอนนี้มันหื่นแล้ว เลยจัดการแกะมือเธอออกซะ (แบบทนุถนอม) จึงเห็นน้องสาวของเธอแบบเต็ม ๆ ตา ลิ้นของผมมันกำลังจะทำงานแล้ว แต่ก็มีเสียงของเธอดังขึ้น "ต่อ อย่านะ มันสกปรก เรากลัว อีกอย่างเราเพิ่งหมดรอบเดือน 2 วันเอง" แต่ผมไม่คิดอย่างนั้นน่ะสิ กลิ่นเป็นกลิ่นที่สะอาดมาก ๆ เธอคงดูแลตัวเองมาดีมากเลยทำให้สะอาด แถมอยู่ในระยะปลอดภัยซะด้วย ลิ้นผมบรรจงแตะไปที่ติ่งของเธอ เธอสะดุ้งเฮือก และยกสะโพกขึ้นมาอัตโนมัติ ผมได้ใจเลยเลียต่อ ไล้ตั้งแต่โหนกของเธอแคมนอกทั้งสอง แล้วค่อย ๆ แหวกออกจนเห็นแคมใน ยังปิดสนิทจริง ๆ ผมไม่รอช้า ลงลิ้นไปที่รูสวรรค์ทันที เธอทั้งร้องครางทั้งกดหัวผมแน่น ผมก็ทั้งเลียทั้งดูด และไม่ลืมที่จะห่อลิ้นแล้วฉกไปในรูอย่างไม่รังเกียจ จนเธอไม่ไหวเสร็จคาปากไปเลย น้ำเธอเต็มหว่างขาเลยไปถึงง่ามก้นเลย ตอนนี้เธอหอบ หายใจถี่ ๆ เธอเรียบร้อยไปแล้ว 1 หน แต่ผมยังไม่ได้เย็ดเลย ควยผมจะระเบิดอยู่แล้ว เลยจัดการให้มันโผล่ดูโลกภายนอกซะ เป้าหมายของผมตอนนี้ไม่ใช่ปากของเธอ เพราะเธอคงไม่กล้าใช้ปากกับผมแน่ ๆ ผมเลยถลกหัวบานจ่อไปที่เป้าหมาย ตอนนี้หัวมันก็เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของผมพอสมควรแล้ว แต่ผมกลัวเธอจะเจ็บมากเลยเอาน้ำหล่อลื่นของเธอมาป้ายให้ทั่วหัวควยจนทั่ว ก่อนเย็ดครั้งนี้ผมอยากให้เธอรู้ขนาดของผมว่าเป็นอย่างไรเลยเอามือเธอจับควยผม เธอเอานิ้วแตะแล้วก็ถอนออกแบบตกใจ ผมเลยจับมือเธอกำมันแบบเต็ม ๆ เธอบอกผมว่า "ต่อ...เรากลัวเจ็บ ค่อย ๆ นะ" แน่สิ ผมก็กลัวเธอเจ็บ เลยต้องค่อย ๆ ผมเริ่มจ่อมันไปที่รูแต่ยังไม่แทง เอาหัวควยเขี่ยจับจิ๋มของเธอให้เธอทรมานเล่น เธอร่อนเอวและสะโพกตามจังหวะที่ผมเขี่ยมัน ปากก็คราง ซี๊ดดดดดดด เมื่อได้เวลาอันควรผมเลยค่อย ๆ กดมันเข้าไป เข้าแทบไม่ได้เลยครับ ยากมาก เธอร้องไห้จนน้ำตาไหลพราก "โอ๊ยย ต่อ....เจ็บ ๆๆ พอเถอะนะ" ผมต้องไปปลอบเธอโดยไปเช็ดน้ำตาและจูบที่เปลือกตาเบา ๆ "ไม่ต้องเกร็งนะตาล เดี๋ยวต่อจะค่อย ๆ ทำนะครับ" เธอไม่ตอบแต่ผงกหัวรับ ผมจึงค่อย ๆ แทง แต่มันก็ยังไม่เข้าอยู่ดี เลยต้องใช้ไม้เดิม ไซ้ไปทั่ว ทั้งคอ หู หน้าอก มือก็ช่วยบีบและขยำไปด้วย มืออีกข้างก็ค่อย ๆ กดควยเข้าไปจนหัวควยมันเข้าไปได้ เธอหลับตาปี๋เลย ผมจึงต้องบอกว่าอย่าเกร็ง ๆ แล้วค่อย ๆ กดมันไปอีก มันค่อย ๆ เข้าไปทีละนิด ๆ รู้สึกเหมือนจะแทงเยื่อพรหมจรรย์ของเธอด้วยนะครับ เหมือนโดนเยื่ออะไรสักอย่าง แต่มันไม่ใช่ปัญหา ค่อย ๆ กดมันไปจนมิดด้าม ช่างเป็นภาพที่น่าดูมาก ๆ เนี่ยถ้ามีกล้องจะถ่ายแม่งเลย ตอนนี้ผมแทบจะไม่ไหว เพราะมันคับมาก และจิ๋มเธอก็ตอดควยผมตุบ ๆ เลยต้องแช่มันอย่างนั้นไว้ ไม่งั้นแตกมาจะเสียชื่อนักเย็ด ตอนนี้ผมถามเธอว่าเป็นไงบ้าง เธอบอกเจ็บและคับมาก ค่อย ๆ นะ ผมค่อย ๆ ถอนมันออก รู้สึกได้เลยว่าเหมือนจิ๋มเธอจะดูดควยผม เธอสูดปากเป็นระยะ ๆ จนมันออกเกือบสุด เหลือแต่หัวควยที่ยังมุดอยู่ในถ้ำ มีเลือดติดโคนควยของผมมาด้วยนิด ๆ แต่ไม่มากเท่าไหร่ จากนั้นผมก็กดมันเข้าไปอีก แต่เพิ่มความเร็วมากกว่าตอนแทงเข้าไปครั้งแรก เธอทำหน้าเหยเกบิดเบี้ยว สองมือกำผ้าปูที่นอนแน่น คาวนี้น้ำหล่อลื่นเธอออกมามากขึ้นอีก ตอนถอนออกครั้งที่สองนี่ง่ายกว่าเยอะรู้สึกได้เลย แล้วคราวนี้ผมแทงทีเดียวมิดด้ามแบบพรวดเดียว เธอกรี๊ดสุดเสียงเลยครับ และสองมือจากที่กำผ้าปูที่นอนกลายมาเป็นความที่คอของผมแน่น ผมแช่ไว้อย่างนั้นดูท่าทีของเธอว่าเป็นอย่างไรบ้าง "ยังเจ็บอยู่มั้ย?" เธอก็ตอบว่า "เจ็บน้อยลงแล้วล่ะ แต่รู้สึกหวิว ๆ ยังไงไม่รู้" ได้ยินอย่างนั้นผมก็เริ่มสาวลำควยเข้าออก เธอก็ร้องครางออกมาอย่างสุดเหวี่ยง กอดคอผมแน่น แต่ละครั้งที่แทงนี่ผมเน้นแบบพรวด ๆ ไปเลย เอาให้คุ้มกับการรอคอยมาปีกว่า ๆ จากนั้นก็เริ่มเปลี่ยนมาเป็นฉีกขาเธอออก แล้วใช้สองมือของผมจับที่ข้อเท้าเธอไว้ แล้วก็สาวเข้าสาวออก มองดูคอยผมที่วิ่งเข้า-ออกจากจิ๋มของเธอแล้วได้อารมณ์สุด ๆ แคมปลิ้นเข้า ๆ ออก ๆ ทำอย่างนี้ได้สัก 5-7 นาทีได้ ก็เปลี่ยนมาเป็นท่า Doggy Style ที่สุดโปรดของผม ตอนผมถอนควยออกจากจิ๋มของเธอนี่เธอแอ่นสะโพกตามแล้วสูดปาดเหมือนเสียดายยังไงยังงั้นเลย จากนั้นผมก็จับน้องตาลให้นั่งยกก้นออก ซึ่งเธอก็ทำตามอย่างว่าง่ายเหมือนแมวเชื่องยังไงยังงั้น แล้วก็แน่นอนครับ เย็ดต่อ ค่อย ๆ เอาควยเสียบเข้าไปใหม่ คราวนี้เข้าง่ายกว่าครั้งแรกเยอะ แย่ก็ยังฟิตสุด ๆ อยู่ดี เธอซี๊ดออกมาตลอดจนควยผมเข้าไปมิดด้าม ไม่รู้เป็นไง เวลาผมเย็ดใครในท่านี้นะ ผมรู้สึกเหมือนผู้ชนะสงคราม เป็นเหมือนกุนซือที่ควบคุมลูกทีม จะเย็ดเร็วหรือช้ามันก็แล้วแต่เรา ผมก็กระแทกเข้าออกจากช้าไปหาเร็ว เสียงเนื้อเราก็ทบ! กัน ผั่บ ๆๆๆ ตลอด ก้นที่งอนงามของเธอก็กระเพื่อมตามจังหวะการเย็ดของผม และผมก็ไม่ลืมที่จะเอามือผมไปคว้าเต้านมของเธอที่กะเพื่อมตลอด ส่วนปากก็ไม่อยู่นิ่ง ยังไปไซ้คอกับหูของเธออีก เอาล่ะสิ เธอโดนจู่โจมทุกรูปแบบแบบนี้ก็หลุดโลกไปเลยแหละครับ ทั้งเสียวทั้งมันส์ล่ะมั้ง ผมก็เย็ดแบบกระหน่ำไปตลอด จิ๋มของเธอนี่ก็ช่างตอดได้ตอดดี ไม่รู้จักเมื่อยบ้างเลยน้ออ ทำท่านี้นานมากและเธอก็เสร็จอีกหน เพราะตอดควยผมตุบ ๆ แล้วรู้สึกได้เลยว่าน้ำเธอแตกอีกแล้ว ตอดซะจนผมชักจะถึงจุด Peak แล้ว เลยค่อย ๆ ลดจังหวะลงมาจนช้าแต่เน้น ๆ แบบว่าถอนมาจนเกือบหลุดแล้วกระแทกเข้าไปจนชนปากมดลูกเธอหลายครั้ง เอาล่ะผมลองเปลี่ยนท่าให้เธอขย่มมั่ง แต่เธอทำไม่เป็นและก็อายด้วย และผมก็ไม่อยากบังคับจิตใจของเธอจึงให้เธอคล่องผมไว้แล้วผมจะแทงเอง ท่านี้ยอมรับเลยว่าแทงพลาดหลายหนแฮะ เวลาถอนออกมาแล้วจะกระทุ้งเข้าไปมันดันพลาดซะนี่ เธอก็ใช่ย่อย คว้าควยผมไปจ่อรูให้ผมอีก คงเป็นเพราะเธอเองก็มีอารมณ์สุด ๆ บวกกับสันชาตญาณของผู้หญิงเวลาที่โดนเย็ดล่ะมั้ง เธอร้องครางแบบมีความสุขตลอดการเย็ดในท่านี้ ผมก็ใกล้ถึงฝั่งเข้าไปทุกที ๆ เลยกะจบลงที่ท่าเบสิกเลยจับ! เธอนอนหงายแล้วถอนควยออก เวลาจะแทงคราวนี้ผมแกล้งทำเป็นแทงพลาด เฉียดไปเฉียดมาจนเธอทรมานและร่อนตามควยผม พอหมดเวลาทรมานคราวนี้ก็กระทุ้งแบบหนัก ๆ เข้าไปเลย จากนั้นผมจัดการเอาขาทั้งสองข้างของเธอพาดบ่าผมไว้ แล้วก็ซอย เข้าลึกมากครับ เสียวและมันส์หัวควยดีแท้ แต่เย็ดท่านี้มันซอยได้ไม่ถี่ทันใจผมเท่าไหร่นัก เลยแหกขาเธออีกรอบ แล้วใช้แทนผมค้ำไว้ จากนั้นผมก็กระหน่ำไม่ยั้ง เธอบอกผมว่าเธอจะไม่ไหวอีกแล้ว ผมก็เหมือนกัน ไม่ต่างกับเธอหรอก เราสองคนแข่งกันครางชนิดไม่อายห้องข้าง ๆ เลย จากนั้นเธอกอดผมแน่น ร้องกรี๊ดดดดด จิ๋มเธอก็ตอดแบบสุด ๆ อีกครั้ง เธอถึงแล้ว และผมก็เกือบจะถึงเหมือนกัน ผมซอยไม่ยั้งเลยครับคราวนี้ แตกก็แตกข้างในแม่งเลย ปลอดภัยด้วยนี่หว่า จังหวะสุดท้ายผมกระแทกแบบเน้น ๆ 4 ครั้งแล้วกดควยแช่ไว้ น้ำว่าวของผมกระฉูดเข้าไปในตัวของน้องตาลประมาณเขื่อนแตก ทั้งผมและเธอกอดกันแน่น ปล่อยให้น้ำว่าวผมออกให้หมด มันออกมามากจนเอ่อล้นรูสวรรค์ของเธอจนเลอะไปที่ง่ามก้นของเธอเลยครับ จากนั้นควยของผมก็ค่อย ๆ อ่อน แต่ยังไม่ถอนออก เธอหายใจหอบมาก ผมก็ไม่น้อยไปกว่าเธอเหมือนกัน จนเราสองคนเริ่มหายหอบ ผมจึงถอนควยออก ส! ่วนเธอหรือครับก็ตามสูตรสาวซิงที่โดนเย็ด ร้องไห้โฮ ผมก็ต้องปลอบเธอเหมือน ๆ กับตอนที่ผมบอกลาเธอครั้งแรกว่ารักเธอนะ "เชื่อใจได้เลย ต่อจะไม่ทิ้งตาล เราสองคนเป็นของกันแล้วกันแล้วนี่นา" เธอก็ตอบว่าเชื่อใจผมถึงยอมขนาดนี้ เธอรักผมมาก ยอมทุกอย่างถึงแม้ว่ารู้ทั้งรู้ว่าผมก็มีแฟนแล้ว เรานอนกอดกันคุยกันพอสมควร ผมจึงอุ้มเธอไปอาบน้ำด้วยกัน และเธอก็เสร็จผมในอ่างอาบน้ำอีก จากนั้นก็ไปนอนด้วยกัน คืนนั้นผมกับเธอได้เสียกัน 2 ยก อีกวันเธอไข้ขึ้นเลยครับ ไปไหนไม่ได้เลย ผมต้องคอยดูแลเธอตลอด 2 วัน ทุกวันนี้ผมก็ไปไหนมาไหนกับเธอตลอด เธอรักผมมาก ไปไหนก็ควงแขนผม แต่ไม่ได้เย็ดกันต่อนะครับ เพราะช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ ว่างเมื่อไหร่ก็นอนตลอด ไว้จะหาโอกาสเย็ดกับเธออีก นี่ก็เป็นประสบการณ์ที่ผมประทับใจสุด ๆ เพราะใช้เวลารอคอยนานมาก ไม่เหมือนกับคนอื่นที่ไม่นาน บางคนเจอกันไม่ถึง 4 ชม.ก็ได้เย็ดแล้ว เอาไว้ผมจะหาเรื่องเด็ด ๆ จากประสบการณ์การเย็ด 20 สาวของผมมาให้อ่านกันใหม่นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://incest-fan.forum.st

1 ปีกับอีก 1 เทอม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1